Da farko, menene ma'anar jaket mai laushi
Softshell jaket wani irin sutura ne tsakanin jaket mai gudu da jaket mai ruga, ƙara Layer mai ruwa a kan masana'anta mai ruwa. Softshell jaket wani yanki ne na sutura, ya dace da hanyar bazara da bazara. Jakulam mai laushi mai sauƙi yana ɗaukar nauyi da sauƙi don ɗaukar nauyi, kodayake yana da wani yanki guda ɗaya na mashin ruwa, a cikin amfani da masana'anta mai hana ruwa a lokaci guda tare da wasan kwaikwayon na zafi da humama.
Na biyu, amfanin jaket mai laushi
1, Haske mai sauƙi da santsi.
2, kyakkyawan numfasi: masana'anta jaket harsashi yawanci suna da kyakkyawan numfashi, wanda zai iya hana tara yawan gumi a cikin motsi, ci gaba da bushe.
3, kyakkyawan dumi: masana'anta jaket harsashi yawanci suna da takamaiman digiri na ɗumi, na iya samar da wani matakin dumi a ƙananan yanayin zafi.
Na uku, ga kasawar jaket na ja
1, ƙasa da ruwa mai hana ruwa: Idan Jaket ɗin Softshell ba shi da ruwa kuma ba zai iya ba da kariya mai kyau a cikin ruwa mai nauyi ko matsanancin zafi ba;
2, iyakance mai zafi: kodayake jaket harsashi mai laushi yana da takamaiman digiri na ɗumi, amma a cikin yanayin zafi sosai, dumi ba kyau kamar sauran jaket ɗin dumi.
3, ba sa-rasuwa: masana'anta na jaket na mai taushi harsashi ne mafi yawan mashin roba, wanda ba a matsayin mai jure jake jaket na jaket shell.
Lokaci: Jan - 22-2024