A lokacin da ke tafiya a duniya, kuna buƙatar kasancewa cikin shiri don gwadawa, kamar drizzle na yau da kullun, ba za mu iya yin daidai da mu gaba ɗaya tare da mu ba, musamman idan kuna ɗaukar jakar baya. Muna buƙatar wani abu don kare mu a kan abubuwan. Shi ya sa muke buƙatar jaket ruwan sama.
Babban masana'anta shine polyester, gida uku tare da membrane na eptape wanda ke da ƙananan shinge a cikin ayyukanku, bayan haka yana ba da ɗan iska a cikin ayyukanku, to, yana ba da shi sabo da fata a kan fata. Yana da matukar nutsuwa, shimfiɗa kuma yana ba da matsakaicin aiki. Abubuwan sun hada da suttura masu taure cikakke, hem, daidaitacce Hem, da kuma hood mai laushi, da kuma cinchebable hood da yanke jiki. Idan kuna son ayyukan waje, zaɓi ne mai kyau a gare ku.
Amfani da shawarar: Trekking, hutu
Babban abu: 100% polyester
Jinran masana'antu: An kula da DWR, ya ba da seams
Kayan masana'antu: masu numfashi, iska mai iska, mai hana ruwa
Ƙulli: cikakken tsawon zip
Hood: Daidaitacce
Fasaha: 3-Layer Layi
Aljihuna: aljihunan hannu biyu.
Shafi na ruwa: 15.000 mm
Breaturity: 15000 g / m2 / 24h
Karin bayani: YKK Zips