shafi_banner

samfurori

Jaket ɗin Juriya Mafi Kyau

Takaitaccen Bayani:

Wannan fulawa mai cikakken zip ɗin mai sauƙi ne, mai nauyi mai nauyi don tafiye-tafiye na yau da kullun, ayyukan yau da kullun, da ranakun aiki da kuma ayyukan waje daga ƙasar baya da wurin shakatawa zuwa yawon buɗe ido.Ba tare da murfi ba, tsaka-tsakin ya dace daidai a ƙarƙashin jaket na waje.


Cikakken Bayani

Gabatarwar Samfur

Tare da nau'i-nau'i iri-iri na jaket da aka keɓe a kasuwa, kullun gargajiya har yanzu shine mafi dacewa da araha.Waɗannan riguna na polyester sun kasance suna ba da ɗumi mai daɗi tsawon shekaru daga wuraren shakatawa da wuraren shakatawa na kankara zuwa tituna da gidajen cin abinci na garuruwan dutse.Fleeces suna gudanar da gamut daga na yau da kullun zuwa guntun ayyuka masu numfashi don manyan kasada.

Nuni samfurin

Amfanin Samfur

zippers na YKK suna da inganci, gami da rufe aljihun hannu biyu.Kuma labulen lebur na taimakawa wajen haifar da kusanci.Lokacin da aka zira sama, ulun yana kiyaye wuyan runguma da kariya.

Microfleece da aka sake yin fa'ida 100% yana da taushi da jin daɗi kamar yadda ake samu, yana sa wannan ya zama mai girma don sawa a kusa da gari da kuma a hankali.Amma har yanzu yana da matsakaicin nauyi, damshi, ginannen numfashi wanda zai yi aiki a matsayin wani ɓangare na tsarin shimfidawa ba a yi tambaya ba.

Wannan cikakken jaket ɗin zip ɗin yana da daɗi, an gina shi da kyau, kuma yana da matuƙar dacewa.Salon zamani da kamanni mai kama da ulu suna sa Covert ya dace don ranakun yau da kullun a kusa da garin, amma yana iya ɗaukar aiki sau biyu cikin sauƙi don tafiya mai sanyin yanayi ko azaman tsaka-tsaki don tseren kankara a cikin yanayin zafi mai sauƙi.

A matsayin masana'anta na polyester da ba a kula da su ba, wannan ulun yana riƙe da ɗanɗano mai daɗi da numfashi duk da haka baya toshe iska, dusar ƙanƙara, ko ruwan sama.

Kuma za mu iya sanya shi ne mafi nauyi kuma mafi girma a cikin ulu a jerinmu.Bugu da ƙari, jaket ɗin ba shi da wani ikon matsawa na gaske, ma'ana cewa ba a sauƙaƙe a ajiye shi a cikin fakitin ba.Amma yawancin mutane ba sa saya don bayan gida, kuma yana yin kyakkyawan ulu mai kyau don yawo a cikin birni, toshe iska, da samar da dumi.Idan kuna neman babban jaket ɗin ulu mai tauri daga alama mai daraja, wannan shine.

Muna ɗaukar kowane nau'i na gyare-gyare na jaket ɗin ulu, Ko da yaushe kuna iya samun wanda kuke so.

Bayanan Fasaha

Nauyi 270 g (girman mata M);290 g (girman maza L)
Fit 'Yan wasa
Fabric 100% sake yin fa'ida Polartec polyester ulu
Yawan yawa 100 gm
Juriya yanayi Babu maganin yanayi
MOQ 1000 inji mai kwakwalwa a kowane salon tare da launi ɗaya
Port Shanghai ko Ningbo
Lokacin jagoranci Kwanaki 60

  • Na baya:
  • Na gaba: